Farfado da aka saba yi, farantin kwamfuta, maki 3-maki yana gwada kayan haɗin gwaji,
Katin hisabi na Hydraulic, Katin Tsara, Tsara mita da Firinawa (Zabi), bututu, da shigar da kayan aikin
WAW-1000 kwamfuta sarrafa Ma'anar injin gwajin Univers na gama gari don aiwatar da tashin hankali, matsawa, lanƙwasa, flexural da sauransu kayan ƙarfe. An haɗa shi da kayan haɗi masu sauƙi da na'urori, ana iya amfani dashi don gwada itace, kankare, ciminti, roba, da sauransu. Ya dace sosai da yin gwaji ga ƙarfe daban-daban ko kayan da ba a kwance ba a ƙarƙashin babban wahala da kuma wahalar da babban nauyin kaya.
Babban fasaha, ƙaramin amo
Tsarin masana'antu na ɗan adam, mai sauƙin sa da jigilar kaya
Tsarin tsaro na tsaro
Injiniyan Injiniya na Fasaha Bayan Sabis
Masu kera suna kasuwanci kai tsaye, farashin masana'anta
Talla a cikin hannun jari, lokacin isar da sauri
Tare da software na enotest, na iya haɗuwa da damar haɓaka, matsawa, ƙira, gwada gwaji da kowane irin gwaje-gwajen.
Ya cika bukatun na ƙimar ƙasa na GB / T228.1-2010 "Hanyar gwajin na zamani a ɗakin zafin jiki", GB /3314-2005 "Hanyar gwajin Motoci", kuma ya haɗu da aikin bayanan GB, ISO, ASM , Din da sauran ka'idoji. Zai iya biyan bukatun na masu amfani da ƙa'idodin da aka bayar.
Dagawa da rage ƙananan ƙwayayen glowbeam da ke da motsin motar ta hanyar sake juyawa, wani yanki na sarkar don gane daidaituwar tashin hankali da sararin samaniya.
Injin hydraulic a cikin tankar mai zai fitar da babban famfo mai girma cikin da'irar mai, yana gudana ta hanyar bawul na mai, da kuma tace mai-matsakaici, da bawul mai, da kuma shiga cikin Silinda mai. Kwamfutar ta aika da siginar iko ga bawul ɗin servo don sarrafa buɗewa da shugabanci na ƙungiyar silifafawa, da kuma sanin ikon yin gwajin gwaji na yau da kullun.
Yanayin Nuni | Cikakken ikon komputa da nuni | |
Abin ƙwatanci | Waw-1000b | Waw-1000d |
Abin da aka kafa | 2 ginshiƙai | 4 ginshiƙai |
2 sukurori | 2 sukurori | |
Max.load karfi | 1000kn | |
Kewayon gwaji | 2% -100% fs | |
Kulla na gudun hijira (mm) | 0.01 | |
Hanyar matsa hanya | Kafa ko wani hancin hydraulic | |
Piston bugun jini (ana iya daidaita shi) (mm) | 200 | |
Sararin zamani (mm) | 670 | |
Saruwar Tsara (MM) | 600 | |
Zagaye samfuran clumping (mm) | %133-50 | |
Flat samfuren clamping Range (MM) | 0-50 | |
Farantin motsa jiki (mm) | % |
Farfado da aka saba yi, farantin kwamfuta, maki 3-maki yana gwada kayan haɗin gwaji,
Katin hisabi na Hydraulic, Katin Tsara, Tsara mita da Firinawa (Zabi), bututu, da shigar da kayan aikin