4XC-W na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na kwamfuta
4XC-W na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na kwamfuta wani microscope ne mai jujjuyawar ƙarfe, sanye take da kyakkyawan tsayin tsayin tsayin daka mai tsauri na achromatic haƙiƙanin ruwan tabarau da kuma babban filin kallon shirin ido.Samfurin yana da ƙima a cikin tsari, dacewa da jin daɗin aiki.Ya dace da duban ɗan ƙaramin abu na tsarin metallographic da ilimin halittar jiki, kuma shine ingantaccen kayan aiki don ilimin ƙarfe, ma'adinai, da ingantaccen bincike na injiniya.
Tsarin lura
Bututun kallo mai ɗorewa: bututun kallon binocular, hangen nesa ɗaya daidaitacce, karkatar da bututun ruwan tabarau 30°, dadi da kyau.Bututun kallon Trinocular, wanda za'a iya haɗa shi da na'urar kamara.Eyepiece: WF10X babban filin shirin eyepiece, tare da filin gani kewayon φ18mm, samar da fadi da lebur lura sarari.
Matakin injiniya
Matakin motsi na inji yana da ginanniyar farantin madauwari mai jujjuyawa, kuma farantin madauwari tana jujjuya shi a daidai lokacin kallon haske don saduwa da buƙatun maƙasudin haske na polarized.
Tsarin haske
Yin amfani da hanyar hasken Kola, za a iya daidaita diaphragm na budewa da diaphragm na filin ta hanyar bugun kira, kuma daidaitawa yana da santsi da dadi.Polarizer na zaɓi zai iya daidaita kusurwar polarization ta 90° don lura da ƙananan hotuna a ƙarƙashin jihohi daban-daban na polarization.
Ƙayyadaddun bayanai
Ƙayyadaddun bayanai | Samfura | |
Abu | Cikakkun bayanai | 4XC-W |
Tsarin gani | Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan tsarin gyaran gani na gani | · |
bututu lura | Tushen binocular mai ɗaure, 30 ° karkata;tube trinocular, daidaitacce interpupillary nisa da diopter. | · |
Kayan ido (Babban filin kallo) | WF10X (Φ18mm) | · |
WF16X (Φ11mm) | O | |
WF10X(Φ18mm) Tare da mai mulkin raba giciye | O | |
Daidaitaccen ruwan tabarau na haƙiƙa(Manufofin Achromatic Tsari mai tsayi) | PL L 10X/0.25 WD8.90mm | · |
PL L 20X/0.40 WD3.75mm | · | |
PL L 40X/0.65 WD2.69mm | · | |
SP 100X/0.90 WD0.44mm | · | |
Ruwan tabarau na haƙiƙa na zaɓi(Manufofin Achromatic Tsari mai tsayi) | PL L50X/0.70 WD2.02mm | O |
PL L 60X/0.75 WD1.34mm | O | |
PL L 80X/0.80 WD0.96mm | O | |
PL L 100X/0.85 WD0.4mm | O | |
mai canzawa | Matsayin Ƙwallon Ciki Mai Rami Hudu | · |
Matsayin Ƙwallon Ciki Mai Rami Biyar | O | |
Tsarin mayar da hankali | Daidaita mayar da hankali na Coaxial ta hanyar m da motsi mai kyau, ƙimar daidaitawa mai kyau: 0.002mm;bugun jini (daga mayar da hankali na mataki surface): 30mm.M motsi da tashin hankali daidaitacce, tare da kulle da iyaka na'urar | · |
Mataki | Nau'in wayar hannu na inji mai Layer biyu (girman: 180mmX150mm, kewayon motsi: 15mmX15mm) | · |
Tsarin haske | 6V 20W Halogen haske, daidaitacce haske | · |
Na'urorin haɗi na polarizing | Ƙungiyar Analyzer, ƙungiyar polarizer | O |
Launi tace | Rawaya tace, Green tace, Blue tace | · |
Tsarin Binciken Metallographic | JX2016 Metallographic analysis software, 3 miliyan na'urar kamara, 0.5X adaftan ruwan tabarau dubawa, micrometer | · |
PC | HP kasuwanci kwamfuta | O |
Note:"·" daidaitaccen tsari ne;"O" na zaɓi ne
JX2016 Metallographic image nazari software bayyani
The "ƙwararrun ƙididdiga na ƙididdige hoton hoto na kwamfuta tsarin aiki" wanda aka tsara ta tsarin tsarin nazarin hoto na metallographic da kwatancen lokaci na ainihi, ganowa, ƙididdigewa, bincike, ƙididdiga da rahotannin fitarwa na taswirar samfurin da aka tattara.Software ɗin yana haɗa fasahar nazarin hoto ta ci gaba a yau, wacce ita ce cikakkiyar haɗin microscope na ƙarfe da fasaha na bincike na hankali.DL/DJ/ASTM, da dai sauransu).Tsarin yana da duk musaya na kasar Sin, waɗanda suke a takaice, bayyane da sauƙin aiki.Bayan horo mai sauƙi ko nufin jagorar koyarwa, zaku iya sarrafa shi kyauta.Kuma yana ba da hanya mai sauri don koyan ma'anar ƙa'idar ƙarfe da haɓaka ayyukan haɓakawa.
JX2016 metallographic image analysis software ayyuka
Software na gyara hoto: fiye da ayyuka goma kamar sayan hoto da adana hotuna;
Software na hoto: fiye da ayyuka goma kamar haɓaka hoto, rufin hoto, da dai sauransu;
Software na auna hoto: yawancin ayyukan aunawa kamar kewaye, yanki, da abun ciki na kashi;
Yanayin fitarwa: fitarwa tebur bayanai, fitarwa na histogram, fitarwar hoto.
Ƙaddamar da kayan aikin ƙarfe
Girman girman hatsi da ƙididdigewa (hakar iyakar hatsi, sake gina iyakokin hatsi, lokaci ɗaya, lokaci biyu, ma'auni girman hatsi, ƙididdiga);
Aunawa da ƙima na abubuwan da ba na ƙarfe ba (ciki har da sulfides, oxides, silicates, da sauransu);
Pearlite da ferrite ma'auni da ƙima;ductile baƙin ƙarfe graphite nodularity ma'auni da rating;
Decarburization Layer, carburized Layer ma'auni, surface shafi kauri ma'auni;
Weld zurfin ma'auni;
Mataki-yankin ma'auni na ferritic da austenitic bakin karfe;
Analysis na farko silicon da eutectic silicon na high silicon aluminum gami;
Titanium alloy material analysis...da sauransu;
Ya ƙunshi atlases na ƙarfe na kusan 600 waɗanda aka saba amfani da su don kwatantawa, biyan buƙatun nazarin ƙarfe da duba yawancin raka'a;
Dangane da ci gaba da haɓaka sabbin kayan aiki da kayan ƙima da aka shigo da su, kayan aiki da ƙa'idodin kimantawa waɗanda ba a shigar da su cikin software ba ana iya keɓancewa da shigar da su.
JX2016 metallographic image analysis software matakan aiki
1. Zabin Module
2. Zaɓin sigar kayan aiki
3. Samun Hoto
4. Zabin Filin Kallo
5. Matsayin kima
6. Samar da rahotanni